K44a2 - ĐH Thương Mại
K44a2 - ĐH Thương Mại
K44a2 - ĐH Thương Mại
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

K44a2 - ĐH Thương Mại

Xin chào tất cả mọi người

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
hoagiay_hp
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
hoagiay_hp

Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Empty
Bài gửiTiêu đề: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptySun Oct 25, 2009 10:23 am

Anh em hãy tìm những bài nhạc quốc tế mình kết nhất post vào đây nhé..để tránh làm loãng topic...Thanks

Mở màn tặng chị em 1 bài..Hy vọng chị em thích...

Razz Razz Razz
http://www.nghiadiabuonvianhchuachet.hp
ongvuong
Viển Ngố Tàu
Viển Ngố Tàu
ongvuong

Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptyThu Nov 19, 2009 3:42 pm

Chẳng biết tặng chị em bài gì cho thật ý nghĩa....Hi vọng chị em thích bài Viva Forever này...bài hát gợi nhớ về tuổi thơ êm đềm,lời bài hát rất hay,rất ý nghĩa..

hoagiay_hp
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
hoagiay_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptySat Apr 10, 2010 9:03 pm

Tặng các anh chị em bài này ....ý nghĩa lắm đó!..thanks Thủy top cho tôi biết đến bài hát này!
NamX1
Đại DÂM TẶC
Đại DÂM TẶC
NamX1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptySun Apr 11, 2010 6:22 pm

hay
nhiều ý nghĩa(đoán vậy!!hjjjj)
Very Happy Very Happy Very Happy Very Happy
hoagiay_hp
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
hoagiay_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptySun Apr 11, 2010 6:39 pm

p/s: cho ku Nam..."Thông tin thêm về ca khúc:

Theo
phong tục của người Châu Âu, 1 lễ cưới tại nhà thờ đc diễn ra trong
vòng 25p. Trong 25p này, nếu có ai đó đứng lên phản đối cuộc hôn nhân
thì lễ cưới sẽ đc dừng lại. Chàng trai đã ko đến kịp lúc để giành lại
hạnh phúc của chính mình. Anh đã quá đắn đo và đã phải hối tiếc. Anh cứ
nghĩ rằng cô gái sẽ chỉ sánh đôi trong nhà thờ cùng anh, nhưng anh đã
sai, ko có gì là bất biến cả.
Bạn ko chỉ có 25p mà còn có cả cuộc đời, vì vậy đừng để mình phải hối
tiếc muộn màng như anh chàng kia. Hãy nắm lấy cơ hội khi bạn còn có thể
!!"
hoagiay_hp
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
hoagiay_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptyFri Apr 16, 2010 1:28 pm

Tiếp nào!!!!....
hoagiay_hp
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
hoagiay_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptyFri Apr 16, 2010 1:37 pm

lời tiếng Anh của nó này!

anh EM vác từ điển ra mà tra .. Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_cheers Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_cheers Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_cheers

The rain just now has stopped
The smell of asphalt is floating around the city
Hey, over there too, the weather is fine already right?
For the weather has cleared up from the west
Since you’re not a morning person
Everyday, will you be able to wake up properly?
I’m still worried about things like that

The spreading sky, the freedom
Although neither of them has changed
Right now, just that… it’s only just that you are not by my side

Let me hear your voice
If we become honest, surely
We’ll be able to understand each other
Please open your heart
Let me hear your voice
The path we have come is, for us, definitely
An important STEP to that future

The first time I met you was
Around this season right?
The light up street was
Glowing beautifully
The crybaby-you, from that time on, often
Laid your forehead on my shoulder
You were crying right? That extreme warmth
From your touch on my shoulder

Everyone lives, carrying his own worry
Desperately holding his broken heart

Let me hear you voice
If we become more kind
We’ll be able to love each other
Don’t avert my eyes
Let me hear your voice
Let’s get over those entwined anxieties and loneliness
The feelings of this moment become our bond

Yeah, Since you went away hasn’t been the same
In my heart all I got is pain
Could it be that I played a game to lose you, I can’t maintain
Sunlight moonlight you lit my life realize in the night
while love shines bright
Cant let you go we’re meant forever baby let me know

This past without you, Can’t forget you
Letting me be the cloud hanging above me
Raining on me missing you touch
Nights get long and it’s hard to clutch
We’re apart breaks my heart
Its all for the best girl you’re my world
In time my love unfurls
'Till then wait for you girl

Let me hear your voice
If we become honest, surely
We’ll be able to understand each other
Please open your heart
Let me hear your voice
The path we have come is, for us, surely
An important STEP to that future
naruto_thời_đại
Thiếu Tá
Thiếu Tá
naruto_thời_đại

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptyFri Apr 16, 2010 2:20 pm

ủng hộ thằng Tư bài này
hoagiay_hp
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
hoagiay_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptyFri Apr 16, 2010 4:11 pm

Thanks thằng bạn...Tặng ku bài này nè....... Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_biggrin Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_biggrin Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_biggrin Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_biggrin
naruto_thời_đại
Thiếu Tá
Thiếu Tá
naruto_thời_đại

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptyFri Apr 16, 2010 11:59 pm

đây là một bài mà tao cũng thích Smile hi vọng là Tư sẽ không ở trong tình trạng như teayang . còn tao thì đã từng như thằng đó Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
hoagiay_hp
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
Tư CUTE (đừng Cú Em nữa)
hoagiay_hp

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptySat Apr 17, 2010 12:09 am

Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_sad Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_sad Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Icon_sad ,,nuốt nước mắt vào trái tim là ngon thôi!..
NamX1
Đại DÂM TẶC
Đại DÂM TẶC
NamX1

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptySat Apr 17, 2010 12:35 pm

đc như thằng đó thì còn gì bằng!!
nhất mày Huynh ah!!heeeee
đó chỉ là mơ thui!!heeeeeeeeeeeee
naruto_thời_đại
Thiếu Tá
Thiếu Tá
naruto_thời_đại

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! EmptySat Apr 17, 2010 12:38 pm

hì anh muốn nói là như nó trong mơ. chứ không phải là nó mơ mà . chú cứ hiểu nhầm anh thôi ah. anh mà được như nó thì anh chẳng phải ngồi đây làm gì pale pale pale pale
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!   Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..! Empty

Đây là những bài cực hay và ý nghĩa nơi để các anh em con trai tặng chị em phụ nữ..!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» NHẠC NÀY HAY HƠN NHIỀU
» Tặng miễn phí Key Kaspersky Internet Security ( KIS ) 2010 bản quyền 1 năm cho tất cả
» Một tấm gương sáng cho những boy ế bạn gái!!!!!!!!!!!!^^!:)
» ROCK!!những thằng nào thích nghe nhạc này thì vào đây điểm danh cái đã!!
» Bài hát trong phim " Những bước nhảy X-teen"